പഴയ ഫോണോ, ലാപ്ടോപ്പോ വിൽക്കാനോ വാങ്ങാനോ ആഗ്രഹമുണ്ടോ..? ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കൂ…

നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും പഴയ ഫോൺ ഒഴിവാക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ടോ? പഴയ ഫോൺ തന്നെയാണോ ഇപ്പോഴും കൊണ്ടുനടക്കുന്നത് ? ഏറ്റവും പുതിയ മോഡലിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിലും വലിയ തുക ചെലവഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലേ? നിങ്ങളുടെ പഴയ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ വിൽക്കുന്നത് ഒരു പ്രയാസമായിട്ടാണോ കരുതിയിട്ടുള്ളത്. വിഷമിക്കേണ്ട നിങ്ങൾക്കായി Cashify- എന്ന ആപ്പ് ഉണ്ട്.

നിങ്ങളുടെ പഴയതോ ഉപയോഗിച്ചതോ ആയ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ, ലാപ്‌ടോപ്പ്, ടാബ്‌ലെറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഉപകരണങ്ങൾ വിൽക്കുന്നത് വളരെ എളുപ്പമാക്കുന്ന ഒരു ആപ്പാണ് Cashify. നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക, നിങ്ങൾ വിൽക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉൽപ്പന്ന വിഭാഗം തിരഞ്ഞെടുക്കുക, നിങ്ങളുടെ ഉപകരണത്തിന്റെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ചുള്ള കുറച്ച് ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകുക, അത്രമാത്രം.

Cashify നിങ്ങൾ വിൽക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഡിവൈസിന് വിലയും മറ്റും ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു തൽക്ഷണ റിപ്പോർട്ട് തരും, നിങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഒരു പിക്കപ്പ് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്‌ത് നിങ്ങൾക്ക് പേയ്‌മെന്റ് തത്സമയം നൽകും.

എന്നാൽ Cashify എന്നത് നിങ്ങളുടെ പഴയ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വിൽക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു സ്ഥലം മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി മറ്റ് നിരവധി സേവനങ്ങളും അവർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഡോർസ്റ്റെപ്പ് മൊബൈൽ റിപ്പയർ സേവനം ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ വീടിന്റെ സുഖസൗകര്യങ്ങളിൽ നിങ്ങളുടെ ഉപകരണം റിപ്പയർ ചെയ്യാനും അല്ലെങ്കിൽ മിതമായ നിരക്കിൽ മറ്റൊരു ഫോൺ വാങ്ങാനും കഴിയും. കൂടാതെ, നിങ്ങൾ ഒരു പുതിയ ഫോണിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ പുതിയ ഡിവൈസോ, ആക്സസറികളോ കണ്ടെത്തുന്നത് Cashify ഉപയോഗിക്കാം.

ആൻഡ്രോയിഡ് ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

ഐഫോൺ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

Cashify is a mobile phone selling app that allows users to easily sell their old or used smartphones, laptops, tablets, and other devices. The app uses a simple process where users select the brand and model of their device, answer a few questions about its condition, and receive a quote. If the user accepts the price, Cashify will provide instant payment and send a pickup team to collect the device.

ആൻഡ്രോയിഡ് ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

ഐഫോൺ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

 

Similar Posts