Sharjah Airport Careers 2023

Sharjah Airport Careers 2023 | Jobs For UAE & Non-UAE Nationals

ഒരു പ്രമുഖ അന്താരാഷ്‌ട്ര വിമാനത്താവളത്തിനായി പ്രവർത്തിക്കാൻ നിങ്ങൾ തീവ്രമായി കാത്തിരിക്കുകയാണോ? ശെരി ആണെങ്കിൽ! ഷാർജ എയർപോർട്ട് കരിയർ 2023-ന് അപേക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് ഞങ്ങളോടൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നത് വലിയ സന്തോഷമായിരിക്കും. തീർച്ചയായും! ഇത് വളരെ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞതും പ്രതിഫലദായകവും ആസ്വാദ്യകരവുമായ വേഗത്തിലുള്ള തൊഴിൽ അന്തരീക്ഷമാണ്, അവിടെ സാധ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് അവൻ/അവൾ ചെയ്യുന്ന ഓരോ ജോലിക്കും പ്രതിഫലം ലഭിക്കും. കൂടാതെ, പരിചയസമ്പന്നരായ പ്രൊഫഷണലുകൾക്കും ഫ്രഷർമാർക്കും ഇന്റേൺഷിപ്പ് ട്രെയിനി പ്രോഗ്രാമുകളുടെ മേഖലയിലും ഞങ്ങൾ നിലവിൽ വിശാലമായ ഒഴിവുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അതിനാൽ ചുവടെയുള്ള ബാക്കി വിശദാംശങ്ങളിൽ നിന്ന് നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് കുതിക്കാം.

 Airport Name Sharjah International Airport
 Job Location Sharjah
 Nationality UAE Nationals & Non-UAE Nationals
 Education Degree/Diploma or (Equivalent)
 Experience Absolutely mandatory
 Salary Competitive Salary Offered
 Benefits As per UAE labor law
 Last Updated on 21st January 2023

Sharjah Airport Careers (Latest Vacancies)

ഷാർജ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തെക്കുറിച്ച് (വിശദമായ വിവരങ്ങളിൽ)

ഷാർജ എയർപോർട്ട്, ഷാർജ ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് എന്ന മുഴുവൻ പേരിലാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇത് 1970-കളിൽ നിർമ്മിച്ചതാണ്, 1976 ഡിസംബർ 31-ന് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. എയർപോർട്ട് കൗൺസിൽ ഇന്റർനാഷണൽ 2015-ൽ പ്രഖ്യാപിച്ച ഔദ്യോഗിക സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ പ്രകാരം, എയർഫ്രൈറ്റ് ഹബ്ബിന്റെയും കാർഗോ ടണേജിന്റെയും കാര്യത്തിൽ ഇത് മൂന്നാമത്തെ വലിയ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് എയർലൈൻ ആയി അറിയപ്പെടുന്നു. മാത്രമല്ല, ഇത് യുഎഇയിൽ ഉടനീളം 14 ശാഖാ ശൃംഖലകളുണ്ട്. ആധികാരിക റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, 2015 ൽ ഏകദേശം 11,993,887 യാത്രക്കാർ ഷാർജ വിമാനത്താവളം വഴി യാത്ര ചെയ്തു.

ഷാർജ എയർപോർട്ട് പലപ്പോഴും വാക്ക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ ജോലികൾ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു

മുകളിലെ തലക്കെട്ട് വസ്തുത അറിയാത്തവരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തും. നിസ്സംശയമായും, ഷാർജ എയർപോർട്ട് അതിന്റെ ഔദ്യോഗിക പേജിൽ കാണാവുന്ന വാക്ക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ പ്രഖ്യാപിക്കാറുണ്ട്. അതിനാൽ സന്ദർശിച്ച് ഞങ്ങളുടെ മൾട്ടി കൾച്ചറൽ ഓർഗനൈസേഷനിൽ മുട്ടി നോക്കൂ.

ഷാർജ എയർപോർട്ട് കരിയറിലേക്ക് എങ്ങനെ അപേക്ഷിക്കാം?

ഷാർജ എയർപോർട്ട് ആണിനും പെണ്ണിനും തുല്യ അവസരങ്ങൾ നൽകുകയും മികച്ച രീതിയിൽ ഒരു വിജയകരമായ കരിയർ സ്വീകരിക്കാൻ അവരെ പ്രാപ്തരാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഒരു കരിയർ പുരോഗതി കൂടുതൽ മികച്ചതാക്കാൻ ഞങ്ങൾ കഠിനമായി പരിശ്രമിക്കുമ്പോൾ. എയർപോർട്ട് ജോലികൾക്ക് അപേക്ഷിക്കുന്നതിന്, ഇനിപ്പറയുന്ന ഇമെയിലിൽ യോഗ്യതാ മാനദണ്ഡങ്ങൾ നന്നായി വായിച്ച് നിങ്ങളുടെ ബയോഡാറ്റ ഡ്രോപ്പ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളോട് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ബയോഡാറ്റ നന്നായി എഴുതിയിരിക്കണം. ഇത് നിങ്ങളുടെ അക്കാദമിക് വിദ്യാഭ്യാസം, പ്രവൃത്തി പരിചയം, പ്രധാന കഴിവുകൾ എന്നിവ അറിയിക്കണം. ഒരു പൂർണ്ണമായ സിവി എങ്ങനെ നിർമ്മിക്കാമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് അത്രയൊന്നും അറിയില്ല. നിങ്ങളുടെ പുതിയ യാത്രയ്ക്ക് ആശംസകൾ! ?

യുഎഇ പൗരന്മാർക്കും യുഎഇ ഇതര പൗരന്മാർക്കും വിശദാംശങ്ങൾ അപേക്ഷിക്കുന്നു

യുഎഇ പൗരന്മാർക്ക്/യുഎഇ ഇതര പൗരന്മാർക്ക് താഴെ നൽകിയിരിക്കുന്ന ആദ്യ ഇമെയിലിൽ അവരുടെ കാലികമായ CV സഹിതം ഞങ്ങളുടെ മെയിൽബോക്‌സിൽ അമർത്താം. വിഷയ വരിയിൽ നിങ്ങളുടെ വൈദഗ്ദ്ധ്യം ഉൾപ്പെടുത്താൻ മറക്കരുത്. യുഎഇ പൗരന്മാർക്കും/യുഎഇ ഇതര പൗരന്മാർക്കും സന്നദ്ധപ്രവർത്തകർക്കായി അവരുടെ ബയോഡാറ്റ ഉപേക്ഷിക്കാം. അതിനായി, ചുവടെ സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ ഇമെയിലിൽ ഒരു കവർ ലെറ്ററിനൊപ്പം നിങ്ങളുടെ CV ഇമെയിൽ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

Subject: Please specify “Applying For Position” in the subject of email.
For any Field of Expertise – Email CV #1: [email protected]
For Volunteering – Email CV #2: [email protected]

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്‌

Similar Posts