dubai-duty-free

ദുബൈ ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീയിൽ നിരവധി ഒഴിവുകൾ

നിങ്ങൾ ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ കരിയറിനായി തിരയുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ശരിയായ സ്ഥലത്തും ശരിയായ സമയത്താണെന്നും ഞാൻ പറയണം. ദുബായിൽ ജോലി ചെയ്യാനും നിങ്ങളുടെ കരിയർ മെച്ചപ്പെടുത്താനും ഞങ്ങളോടൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നതിലൂടെ സ്വയം അഭിമാനം തോന്നാനും എല്ലാ രാജ്യക്കാരെയും സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ അഭിമാനിക്കുന്നു. ദേശീയതയിലും ലിംഗ വിവേചനത്തിലും ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നില്ല. എന്നിരുന്നാലും, നിയമനത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഞങ്ങൾ തുല്യതയിൽ വിശ്വസിക്കുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഫ്‌ളൈറ്റ് ടിക്കറ്റ് എടുക്കാം. പറക്കാം എവിടേക്കും

 Company Name Dubai Duty Free
 Job Location Dubai
 Nationality Selective nationalities
 Education Degree/Diploma or (Equivalent)
 Experience Absolutely mandatory
 Salary Competitive Salary Offered
 Benefits As per UAE labor law
 Last Updated on 26.05.2023

 

ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ കരിയർ (ഏറ്റവും പുതിയ ഓപ്പണിംഗുകൾ)

About Dubai Duty Free (In Detailed Information)

ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ സ്റ്റോറുകൾ അടിസ്ഥാനപരമായി എയർപോർട്ടുകളിലെ റീട്ടെയിൽ ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളാണ്, അത് യാത്രക്കാർക്ക് സൗജന്യ നികുതികളും തീരുവകളും ഉപയോഗിച്ച് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാനും ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ വർക്കുകൾ പോലെ തന്നെ രാജ്യത്തിന് പുറത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോകാനും അനുവദിക്കുന്നു. ദുബായ് എയർപോർട്ടിലെയും അൽ മക്തൂം എയർപോർട്ടിലെയും ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ ഉത്തരവാദിത്തമുള്ള ഏറ്റവും വലിയ കമ്പനിയാണ് ഡിഡിഎഫ്. ഈ എയർപോർട്ട് റീട്ടെയിലർമാർ 1983 ൽ ഔദ്യോഗികമായി പ്രവർത്തനമാരംഭിച്ചു.

സ്ഥാപനത്തിന്റെ അതേ വർഷം, DDF വിൽപ്പന വിറ്റുവരവ് ഏകദേശം 20 ദശലക്ഷം യുഎസ് ഡോളർ രേഖപ്പെടുത്തി, ഇത് അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ പ്രവചനാതീതമായിരുന്നു, ഇപ്പോൾ വർഷങ്ങളിൽ കൂടുതൽ വർദ്ധിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. 2017 ലെ അവസാന വർഷത്തെ റെക്കോർഡ് പ്രകാരം, DDF വിൽപ്പന വിറ്റുവരവ് 1.93 ബില്യൺ യുഎസ് ഡോളറിന്റെ എക്കാലത്തെയും ഉയർന്ന നിരക്കിലാണ്, ഇത് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏറ്റവും വലിയ എയർപോർട്ട് റീട്ടെയിലർ ആകാൻ സാധിച്ചു.

നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഫ്‌ളൈറ്റ് ടിക്കറ്റ് എടുക്കാം. പറക്കാം എവിടേക്കും

ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ നിയമനം സെയിൽസ്മാൻ & വെയർഹൗസ്

ഏറ്റവും വലിയ എയർപോർട്ട് റീട്ടെയിലർ എന്ന നിലയിൽ, ഞങ്ങൾക്ക് ധാരാളം ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്, ഞങ്ങളുടെ റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകളുടെയും വെയർഹൗസുകളുടെയും എണ്ണം വർദ്ധിക്കുന്നതിന്റെ ഫലമായി സെയിൽസ് & മാർക്കറ്റിംഗ് ജോലികൾക്കും പാക്കിംഗ് ലേബർ ജോലികൾക്കും തുടർച്ചയായി നിയമനം നടത്തുന്നു. അതിനാൽ, ഇനിപ്പറയുന്ന തസ്തികകളിലേക്ക് നിയമിക്കുന്നതിനായി ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

Salary & Benefits in Dubai Duty Free

  • Competitive Salary Package
  • Annual Ticket
  • Free Transportation
  • Health Insurance
  • Training
  • Free Uniform and Laundry Service
  • Continuous Career Development Process
  • Promotion on Performance Basis
  • And Much More

ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ കരിയറിലേക്ക് എങ്ങനെ അപേക്ഷിക്കാം?

ഇനിപ്പറയുന്ന സർക്കാർ ജോലികളിൽ നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ കരിയറിന് ഉത്തേജനം നൽകുകയാണെങ്കിൽ, ചുവടെയുള്ള ലിങ്ക് സന്ദർശിച്ച് നിങ്ങളുടെ CV രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക. നിലവിൽ, 45-ലധികം രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള 6000-ത്തിലധികം ജീവനക്കാർ ഞങ്ങളോടൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. അതിനാൽ, നിയമനത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഏതെങ്കിലും ദേശീയതയ്ക്ക് അത്തരം നിയന്ത്രണങ്ങളൊന്നും ബാധകമല്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ സിവി സമഗ്രമായി അവലോകനം ചെയ്യുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് നല്ല ഭാഗ്യം ഞങ്ങൾ നേരുന്നു! ?

List Of Vacant Positions (Newly Updated)

JOB TITLE LOCATION ACTION
DDF Careers Registration Dubai View & Apply

 

നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഫ്‌ളൈറ്റ് ടിക്കറ്റ് എടുക്കാം. പറക്കാം എവിടേക്കും

വഞ്ചകരെ സൂക്ഷിക്കുക!

ജോലി അപേക്ഷ, ഇന്റർവ്യൂ ടെസ്റ്റ്, ജോലി അഭിമുഖം എന്നിവയ്‌ക്ക് ഒരിക്കലും പണം നൽകരുത്. ഒരു യഥാർത്ഥ തൊഴിലുടമ നിങ്ങളോട് ഒരു സാഹചര്യത്തിലും പേയ്‌മെന്റ് ആവശ്യപ്പെടില്ല.

Similar Posts